23 October 2012

Reactions:

1 comment:

  1. Dooooooo hii ni aibu sio kwake bali ni kila Mtanzania ameaibika, Pemba na Zimbabwe(Zanzibar).Waziri wa Elimu wa Tanzania wa Elimu, Vp Mawaziri wengine? Vp Walimu? Tusilalamike chinichini tu mjingi huyu bado ni Waziri wa Elimu.CCM (CHUKUA CHAKO MAPEMA)Ndio maana yake.Rais(VASCO DA GAMA)Hajamsikia Waziri wake na sio waziri wa elimu wa Tanzania,hata katibu Tarafa hastaili Vp Uwaziri, simple and clear that Idiot he need fucking English course, big time its shame to listern his fucking speech, fucking prick.

    ReplyDelete

Subscribe to RSS Feed Follow me on Twitter!