25 February 2014

Kiti Moto: Huddah Na Colonel Moustapha



Reactions:

1 comment:

  1. Mtangazaji na wewe nawe .Kweni malaya hawaolewi.
    Moustapha nawe vidole puani kaa Diamond wa Tanzana .Jamani jifunzeni msijichokonoe pua kwenye luninga.
    sasa wewe unarudia swali kuhusu Huddah. Kila mtu na kazi yake ,yeye ni modling acha afanye afanyavyo kaa unataka jiunge na Huddah.Kumbuka kila kitu kina mwisho ikifika mwisho wao wataachana kumbuka bado wadogo.
    Ukiwa kaa mtangazaji soma magazeti ya serikali sio ya UDAKU

    ReplyDelete

Subscribe to RSS Feed Follow me on Twitter!