1 May 2014

HUYU NDIYE KIJANA WA MIAKA 27 ANAYEITWA ELIMRINGI MOSHI MWANAFUNZI WA MWAKA 3 IFM ALIYEMREKODI KWA SIRI BILA KUJUA MSICHANA WAKE ANAYESOMA NAYE NA KISHA KUTOA PICHA NA VIDEO YA UCHI WA MNYAMA WA MSICHANA HUYO HUKU YEYE AKIJIFICHA BILA KUONEKANA ILI KUMKOMOA BAADA YA KUMUACHA. KAMA UMECHUKIZWA NA THIS PLEASE ISAMBAZE KILA KONA YA MITANDAO ILI HUYU KIJANA NAYE AINJE JOTO YA JIWE ALIYOMFANYIA MWENZIWE AMBAO NI UNYAMA WA AJABU SANA HUYU KIJANA NI MNYAMAM ANAYESTAHILI KUOZA JELA TU, AMESHALALA RUMANDE SIKU 2 YUPO KWA DHAMANA KESI YAKE INAKUJA SOON .

Picha na stori kwa hisani ya LE MUTUZ
Reactions:

0 comments:

Post a Comment

Subscribe to RSS Feed Follow me on Twitter!