15 January 2012































WAREMBO MZIGO HUU UTASHUKA BONGO MWANZONI MWA MWEZI PILI.
TUNAPOKEA ODA YA SIZE NA AINA YA KIATU UNACHOTAKA NA HANDBAG.
MZIGO WA UKWELI TOKA UK/UGIRIKI
MAWASILIANO
ANGONJI SIMU NAMBA 0719181429 / MUNIRA RIYAMI SIMU NAMBA 0712611503
Reactions:

6 comments:

  1. Tafadhali ninaweza kujua bei?

    ReplyDelete
  2. nimekipenda cha chui kizuri sana

    ReplyDelete
  3. mi pochi ya chui jamani mtatuua!! bei gani? halafu hii suti naweza pata ya mikono mifupi size yangu? navaa kiuno 28 na kifua 32. stay blessed!

    ReplyDelete
  4. Anonymous hapo juu wa tarehe 15 jan 09:23
    Ninaomba uwasiliane na Munira Riyami namba yake ipo hapo juu yy atakupa bei ya hivi vitu vyote.

    ReplyDelete
  5. Anonymous wa taeehe 29 jan 22:25
    Ninaomba uwasiliane na Munira RIyami namba yake yake ipo katika hii post,mpe hiyo oda yy halafu kila kitu utakipata kwake.

    ReplyDelete

Subscribe to RSS Feed Follow me on Twitter!