5 January 2014

Innalillah wainaillah rajiun
Ndugu watanzania tunasikitika kuwajulisha kuwa Dada yetu Zainabu Buzohera AMEFARIKI Jana Jumamosi  January 4, 2014 at 8:00PM at Doctors Community hospital hapa MD. 

Mipango ya kusafirisha mwili kwenda Tanzania inaendelea.

Gharama ni $15, 000.

Tunakuomba tuma mchango wako kwenda :
CITI BANK

Ms. Ngalu Buzohera


routing 9106834936
Reactions:

1 comment:

  1. MOLA AMLAZE PEMA NA AMWEPUSHUE MAZITO YA KABURI .HUYU DADA NILIMJUA KWA AJILI YA LOVEN ESS MAMUYA AMA KWELI KIFO HAKINA HURUMA .SIJUI NINI KILOMPATA .MOLA NISAMEHE KWANI KENDA BADO
    INNALILAH WAINA ILLAIH RAAJUUN

    ReplyDelete

Subscribe to RSS Feed Follow me on Twitter!