20 February 2012

 Vya Ukweli hivi sio vya kutoka kuleeeee
Wakaka kazi kwenu mzigo huu na hata wadada pia hamjasahauliwa,huu ni ule mzigo uliokuwa uwasili mwanzoni mwa mwezi wa pili,ndio umewasili yaani vitu moto moto na wala sio bongo kufanania lol,kama ninavyokuona unavyosonyaaaaa ha ha ha ha.
wapigie basi Da Angoji simu namba 0719181429 na Munira simu namba 0712611503 ili uweze kujipatia kiwalo cha ukweli na viatu vya ukweli toka UK na Ugiriki.
Reactions:

0 comments:

Post a Comment

Subscribe to RSS Feed Follow me on Twitter!