21 January 2012




























MZIGO HUU PIA UTATUA BONGO MWANZONI MWA MWEZI WA PILIKAMA KUNA UNAULIYOIPENDA MSTUE ANGONJI KWA SIMU NAMBA 0719181429 ILIKUWEZA KUIWAHI MAPEMAPIA TUNAZIDI KUPOKEA ODA ZENU ZA VITU MBALIMBALI IWE REJAREJA NA JUMLA WASILIANA NASI KWA
MUNIRA RIYAMI SIMU NAMBA0712611503/AU ANGONJI SIMU NAMBA 0719 181429

EMAIL:hamida.abdala@hotmail.co.uk AU AZIZA STAMBULI SIMU NAMBA 00447950368237
Reactions:

0 comments:

Post a Comment

Subscribe to RSS Feed Follow me on Twitter!